|
|
|
รายละเอียดสินค้า:
การชำระเงิน:
|
| ชื่อสินค้า: | แก้วกับแมวน้ำเฮอร์เมติกโลหะ | การชุบ: | ชุบทอง |
|---|---|---|---|
| ความต้านทาน: | 50Ω RF | ใบรับรอง: | ROHS ISO-9001-2015 |
| เข็มหมุด: | เดี่ยว | วัสดุ: | Kovar 4J29 |
| กระจก: | 7052,7070 | การเฮอัด: | <1.01325 x 10e-08 std.cc/s |
| เน้น: | ขั้วต่อซีลแก้วโลหะแบบเฮอร์เมติกแบบรัศมี,ขั้วต่อฟีดทรู RF 7052 7070,JM2516-1 ซีลแก้วกับโลหะ |
||
ซีลแก้วแบบสุญญากาศ คอนเนคเตอร์สัญญาณ RF/DC /หัวต่อแบบหลายพิน /คอนเนคเตอร์ เรียกอีกอย่างว่า ฉนวนแก้ว. ส่วนใหญ่ใช้ในการส่งสัญญาณไมโครเวฟ สัญญาณกำลัง และสัญญาณควบคุมระหว่างโมดูลกับโมดูล โมดูลกับส่วนประกอบที่มีข้อกำหนดการซีลแบบสุญญากาศ เป็นหนึ่งในส่วนประกอบที่สำคัญที่สุดในส่วนประกอบซีล
ใช้แก้วที่มีค่าคงที่ไดอิเล็กทริกต่ำและค่าการสูญเสียไดอิเล็กทริกต่ำเป็นวัสดุฉนวนและรองรับ ตัวเรือนและตัวนำทำจาก โลหะผสม Kovar ที่เผาผนึกที่อุณหภูมิสูง และพื้นผิวเคลือบทอง ตัวนำกลางมีรูปแบบการสิ้นสุดที่หลากหลาย เช่น การเชื่อมด้วยลวดทอง การบัดกรี และการจับคู่ เป็นต้น ฉนวนแก้วมีขนาดเล็ก น้ำหนักเบา ป้องกันอากาศได้ดี มีความน่าเชื่อถือสูง และมีการใช้งานอย่างแพร่หลายในอุตสาหกรรมการผลิตอิเล็กทรอนิกส์ในช่วงไม่กี่ปีที่ผ่านมา
![]()
ข้อมูลจำเพาะ:
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ซีลแก้วแบบสุญญากาศ |
| อิมพีแดนซ์ | 50Ω RF |
| ประเภท | 1 พิน |
| แถว | 1 แถว |
| สี | เคลือบทอง |
| วัสดุตัวเรือนและพิน | Kovar 4J29 |
|
วัสดุแก้ว
สีแก้ว
|
ประเภท 7050 หรือ 7070
เขียวหรือขาว
|
| ช่วงความถี่ | DC~50 GHz |
| VSWR | ≤1.2 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ทนได้ | ≥300V |
|
ความสุญญากาศ อัตราการรั่วไหล |
< 1.01325 X 10-3 Pa*cm3/s < 1X 10-9 mbar*l/s < 1 x 10-9 ccHe/sec @ 1 atm |
| ความต้านทานฉนวน | ≥2000MΩ สำหรับพินเดี่ยว, ≥1000MΩ สำหรับหลายพิน, |
| อุณหภูมิการทำงาน | -65℃~+260℃ |
คุณสมบัติ:
-ขนาดเล็ก
-น้ำหนักเบา
-ป้องกันอากาศได้ดี
-คุณภาพคงที่และ ความน่าเชื่อถือสูง
-ตัวนำภายใน: เลือกวิธีการเชื่อมด้วยลวดทอง การบัดกรี และการจับคู่
การใช้งาน:
ช่วงการใช้งานที่หลากหลายของแพ็คเกจอเล็กทรอนิกส์ ดาวเทียม เรดาร์ และอื่นๆ ในด้านการบินและอวกาศ ยานยนต์ สามารถใช้ร่วมกับผลิตภัณฑ์ SMA คลื่นมิลลิเมตรได้
ภาพรายละเอียด
![]()
![]()
รายการสินค้า: Catalog-Glass-to-Metal Hermetic Seals.pdf
| 50Ω RF พินเดี่ยว ซีรีส์ JM | ตัวเลือกการบัดกรี การจับคู่ และการเชื่อม |
| 50Ω RF พินเดี่ยว ซีรีส์ JM มาตรฐาน | ตัวเลือกการบัดกรี การจับคู่ และการเชื่อม |
| 50Ω RF พินเดี่ยว ซีรีส์ JM ไม่มาตรฐาน | ตัวเลือกการบัดกรี การจับคู่ และการเชื่อม |
| DC พินเดี่ยว ซีรีส์ JK | ตัวเลือกการบัดกรีและการเชื่อม |
| DC พินเดี่ยว ซีรีส์ JK มาตรฐาน | ตัวเลือกการบัดกรีและการเชื่อม |
| DC พินเดี่ยว ซีรีส์ JK ไม่มาตรฐาน | ตัวเลือกการบัดกรีและการเชื่อมหัวตะปู |
|
หัวต่อแบบหลายพิน ซีรีส์ JMC
|
1-9 พิน พร้อมตัวเลือก 1-3 แถว |
| ขนาดที่กำหนดเอง |
หลากหลาย |
หมายเหตุ:
เรามี คอนเนคเตอร์ซีลแก้วแบบสุญญากาศมากกว่า 100,000 ประเภท หากไม่พบคอนเนคเตอร์ที่คุณต้องการ โปรดติดต่อเราพร้อมรายละเอียดของคุณ
ผู้ติดต่อ: Elite
โทร: +8613609167652