|
|
|
รายละเอียดสินค้า:
การชำระเงิน:
|
| ชื่อสินค้า: | แก้วกับแมวน้ำเฮอร์เมติกโลหะ | การชุบ: | ชุบทอง |
|---|---|---|---|
| ความต้านทาน: | 50Ω RF DC หรืออื่น ๆ | ใบรับรอง: | ROHS ISO-9001-2015 |
| เข็มหมุด: | เดี่ยว | วัสดุ: | Kovar 4J29 |
| กระจก: | 7052,7070 | การเฮอัด: | <1.01325 x 10e-08 std.cc/s |
| เน้น: | ปิดผนึกอย่างแน่นหนาเชื่อมต่อไฟฟ้า,hermetic electrical connectors |
||
ซีลแก้วกับโลหะแบบสุญญากาศ ตัวเชื่อมต่อ RF/DC /หัวต่อแบบหลายพิน /คอนเนคเตอร์ เรียกอีกอย่างว่า ฉนวนแก้ว ใช้สำหรับส่งสัญญาณไมโครเวฟ สัญญาณกำลัง และสัญญาณควบคุมระหว่างโมดูลกับโมดูล โมดูลกับส่วนประกอบที่ต้องการการปิดผนึกแบบสุญญากาศ เป็นหนึ่งในส่วนประกอบที่สำคัญที่สุดในส่วนประกอบที่ปิดผนึก
ใช้แก้วที่มีค่าคงที่ไดอิเล็กทริกต่ำและสูญเสียไดอิเล็กทริกต่ำเป็นวัสดุฉนวนและรองรับ ตัวเรือนและตัวนำทำจาก โลหะผสม Kovar ที่ผ่านการเผาผนึกที่อุณหภูมิสูง และพื้นผิวเคลือบทอง ตัวนำกลางมีรูปแบบการเชื่อมต่อที่หลากหลาย เช่น การเชื่อมด้วยลวดทอง การบัดกรี และการจับคู่ฉนวนแก้วมีขนาดเล็ก น้ำหนักเบา ปิดผนึกได้ดี มีความน่าเชื่อถือสูง และมีการใช้งานอย่างแพร่หลายในอุตสาหกรรมการผลิตอิเล็กทรอนิกส์ในช่วงไม่กี่ปีที่ผ่านมา
![]()
ข้อมูลจำเพาะ:
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ซีลแก้วกับโลหะแบบสุญญากาศ |
| อิมพีแดนซ์ | RF 50 โอห์ม |
| ประเภท | 1 พิน |
| แถว | 1 แถว |
| สี | เคลือบทอง |
| วัสดุตัวเรือนและพิน | Kovar 4J29 |
|
วัสดุแก้ว
สีแก้ว
|
ประเภท 7050 หรือ 7070
เขียวหรือขาว
|
| ช่วงความถี่ | DC~50 GHz |
| VSWR | ≤1.2 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ทนได้ | ≥300V |
|
การปิดผนึกสุญญากาศ อัตราการรั่วไหล |
<1.01325 X 10-3 Pa*cm3/s |
| ความต้านทานฉนวน | ≥2000MΩ สำหรับพินเดี่ยว, ≥1000MΩ สำหรับหลายพิน, |
| อุณหภูมิการทำงาน | -65°C~+260°C |
คุณสมบัติ:
-ขนาดเล็ก
-น้ำหนักเบา
-ปิดผนึกสุญญากาศ
-คุณภาพคงที่และ ความน่าเชื่อถือสูง
-ตัวนำภายใน: เลือกวิธีการเชื่อมด้วยลวดทอง การบัดกรี และการจับคู่
การใช้งาน:
ช่วงการใช้งานที่หลากหลายของแพ็คเกจอเล็กทรอนิกส์ การต่อต้านอิเล็กทรอนิกส์ ดาวเทียม ขีปนาวุธ เรดาร์ และอื่นๆ ในสาขาการบินและอวกาศ ยานยนต์ สามารถใช้ร่วมกับผลิตภัณฑ์ SMA และคลื่นมิลลิเมตรได้
ภาพรายละเอียด
![]()
รายการผลิตภัณฑ์: Catalog-Glass-to-Metal Hermetic Seals.pdf
| คอนเนคเตอร์ RF แบบพินเดี่ยว 50 โอห์ม ซีรีส์ JM | ตัวเลือกการบัดกรี การจับคู่ และการเชื่อม |
| คอนเนคเตอร์ RF แบบพินเดี่ยว 50 โอห์ม ซีรีส์ JM มาตรฐาน | ตัวเลือกการบัดกรี การจับคู่ และการเชื่อม |
| คอนเนคเตอร์ RF แบบพินเดี่ยว 50 โอห์ม ซีรีส์ JM แบบกำหนดเอง | ตัวเลือกการบัดกรี การจับคู่ และการเชื่อม |
| คอนเนคเตอร์ DC แบบพินเดี่ยว ซีรีส์ JK | ตัวเลือกการบัดกรีและการเชื่อม |
| คอนเนคเตอร์ DC แบบพินเดี่ยว ซีรีส์ JK มาตรฐาน | ตัวเลือกการบัดกรีและการเชื่อม |
| คอนเนคเตอร์ DC แบบพินเดี่ยว ซีรีส์ JK แบบกำหนดเอง | ตัวเลือกการบัดกรีและการเชื่อมแบบหัวตะปู |
|
หัวต่อแบบหลายพิน ซีรีส์ JMC
|
1-9 พิน พร้อมตัวเลือก 1-3 แถว |
| ขนาดที่กำหนดเอง |
หลากหลาย |
หมายเหตุ:
เรามี คอนเนคเตอร์ซีลแก้วกับโลหะแบบสุญญากาศมากกว่า 100,000 ประเภท หากไม่พบคอนเนคเตอร์ที่คุณกำลังใช้งาน โปรดติดต่อเราพร้อมรายละเอียดของคุณ
ผู้ติดต่อ: Elite
โทร: +8613609167652