|
|
|
รายละเอียดสินค้า:
การชำระเงิน:
|
| ชื่อสินค้า: | อะแดปเตอร์โคแอกเชียล SMA RF | การชุบ: | ชุบทอง / ชุบนิกเกิล |
|---|---|---|---|
| ความต้านทาน: | 50Ω | ใบรับรอง: | CE ROHS |
| อิเล็กทริก: | ไฟเบอร์ | แบบอย่าง: | SMA-JJ |
| เน้น: | อัดแปลง RF SMA เพศชาย 50 โอม,เครื่องเชื่อมสมาคม SMA ทองแดง,แอดป์เตอร์ RF เพศชายต่อเพศชาย |
||
อะแดปเตอร์ RF ทองเหลือง 50 โอห์ม SMA ตัวผู้ตรงกับตัวผู้
SMA series เป็นขั้วต่อ RF coaxial แบบมินิ ความถี่สูง มีลักษณะเฉพาะคือ ขนาดเล็ก แบนด์วิดท์ดี ประสิทธิภาพทางไฟฟ้าที่เหนือกว่า เป็นขั้วต่อ RF coaxial ที่ใช้กันอย่างแพร่หลายที่สุดในสาขาต่างๆ ของการสื่อสารไมโครเวฟและอุปกรณ์วัดไมโครเวฟ ขั้วต่อประสิทธิภาพสูงที่พัฒนาโดยบริษัทของเราสามารถเข้าถึง 20GHz ได้
คุณสมบัติ:
1. ขั้วต่อ SMA RF มีให้เลือกแบบเชื่อมต่อด่วน แบบกดเข้า หรือแบบอินเทอร์เฟซมาตรฐาน แบบตรง แบบ 90 องศา รวมถึงการกำหนดค่าแบบยึดผนังหรือแบบ 4 รู
2. ขั้วต่อ SMA RF มีคุณภาพสูงและรวมเข้าด้วยกันอย่างรวดเร็วโดยการขันขั้วต่อสองตัวเข้าด้วยกัน โดยไม่ต้องบัดกรีหรือย้ำ
3. ขั้วต่อไฟฟ้า SMA ใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับไมโครเวฟ เสาอากาศ และเครื่องมือทดสอบ เป็นต้น
4. ขั้วต่อ SMA RF เป็นขั้วต่อ RF coaxial แบบเกลียว มีขนาดเล็ก ป้องกันการสั่นสะเทือน และช่วงความถี่กว้างถึง 18 GHz (ขั้วต่อ SMA RF ของเราสามารถทำได้ถึง 20 GHz)
![]()
ข้อมูลจำเพาะ:
| อินเทอร์เฟซตาม | IEC60169-15 |
| อิมพีแดนซ์ | 50Ω |
| ช่วงความถี่ | DC ถึง 18GHz |
| การสูญเสียการแทรก | ≤0.30dB |
| VSWR | ≤1.2(DC-6GHz) |
| ความต้านทานฉนวน | ≥5000MΩ |
| ความต้านทานหน้าสัมผัสกลาง | ≤3mΩ |
| ความต้านทานหน้าสัมผัสภายนอก | ≤2mΩ |
| รอบการจับคู่ | ≥500 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -65-+165℃ |
| ไดอิเล็กทริก | PTFE |
ภาพวาดโดยละเอียด
![]()
การใช้งาน:
* เครือข่าย
* Satcom
* คอมพิวเตอร์/LAN
* คอมพิวเตอร์/LAN
* การสื่อสารเคลื่อนที่
* เรดาร์, ไมโครเวฟ
* โทรคมนาคม
* เครื่องมือวัด
* ยานยนต์
* การเชื่อมต่อสายจัมเปอร์
* สิ่งอำนวยความสะดวกพื้นฐาน
* ระบบเสาอากาศวิทยุ, โทรทัศน์
แคตตาล็อกสินค้า:
| อะแดปเตอร์ RF |
| อะแดปเตอร์เวฟไกด์เป็นโคแอกเชียล |
| ซีลสุญญากาศแก้วกับโลหะ |
| ขั้วต่อ J30J Series |
| ข้อต่อหมุนไมโครเวฟ |
| ชุดสายเคเบิล RF |
| ขั้วต่อ SMA/SSMA RF |
| ขั้วต่อ SMP/SSMP RF |
| ขั้วต่อ MCX/MMCX RF |
| ขั้วต่อ TNC RF |
| ขั้วต่อ N Type RF |
| ขั้วต่อ BNC RF ขั้วต่อคลื่นมิลลิเมตร (2.4 มม., 2.92 มม.) |
หมายเหตุ:
เรามีประเภทของ อะแดปเตอร์ มากกว่า 10,000 ประเภท หากไม่พบขั้วต่อที่คุณกำลังใช้งาน โปรดติดต่อเราพร้อมรายละเอียดของคุณls.
ผู้ติดต่อ: Elite
โทร: +8613609167652