|
|
|
รายละเอียดสินค้า:
การชำระเงิน:
|
| ชื่อสินค้า: | อะแดปเตอร์โคแอกเชียล SMA RF | การชุบ: | ชุบทอง / ชุบนิกเกิล |
|---|---|---|---|
| ความต้านทาน: | 50Ω | ใบรับรอง: | CE ROHS |
| อิเล็กทริก: | ไฟเบอร์ | แบบอย่าง: | SMA-KFK |
| เน้น: | สายต่อ RF SMA ทอง,อะแดปเตอร์ยึดหน้าแปลน 4 รู,ขั้วต่อตัวผู้ถึงตัวผู้ 50 โอห์ม |
||
โกลด์ Plated 4 Holes Flanges Mount RF Adapter SMA สายตรง 50Ohm เพศต่อเพศ
ซีรี่ย์ SMA เป็นชนิดของเครื่องเชื่อม RF coaxial ความถี่สูงขนาดเล็ก มีลักษณะของปริมาณเล็ก ความกว้างแบนด์ดี คุณสมบัติไฟฟ้าที่ดีกว่ามันเป็นเครื่องเชื่อม coaxial rf ที่ถูกใช้อย่างแพร่หลายในสาขาต่าง ๆ ของการสื่อสารไมโครเวฟและอุปกรณ์วัดไมโครเวฟเครื่องเชื่อมประสิทธิภาพสูงที่พัฒนาโดยบริษัทของเรา สามารถไปถึง 20GHz
1สายเชื่อม RF SMA มีให้บริการในแบบ Quick Connect, Push-on หรือ Standard Interface, แบบตรง, 90 องศา, รวมถึงการปรับปรุงแผ่นฝาหรือ 4 หลุม
2สายเชื่อม RF SMA มีคุณภาพสูงและการผสมผสานที่รวดเร็วโดยเพียงแค่สกรูสองสายเชื่อมด้วยกัน โดยไม่ต้องผสมผสานหรือ crimping
3สายเชื่อมไฟฟ้า SMA ถูกใช้อย่างแพร่หลายสําหรับไมโครเวฟ แอนเทนน่าและเครื่องมือการทดสอบ เป็นต้น
4สายเชื่อม RF SMA คือสายเชื่อม RF โคอาเซียลที่มีเส้นเชื่อมด้วยขนาดเล็ก, กันสั่นและความถี่ระยะความถี่ที่กว้างถึง 18 GHz (สายเชื่อม RF SMA ของเราสามารถ 20 GHz ได้)
![]()
รายละเอียด
| อินเตอร์เฟซตาม | IEC60169-15 |
| อุปสรรค | 50Ω |
| ระยะความถี่ | DC ถึง 18GHz |
| การสูญเสียการใส่ | ≤0.30dB |
| VSWR | ≤1.2 ((DC-6GHz) |
| ความต้านทานต่อการปิด | ≥ 5000MΩ |
| ความต้านทานศูนย์ติดต่อ | ≤3mΩ |
| ความต้านทานต่อการสัมผัสภายนอก | ≤2mΩ |
| หมุนเวียนการเจริญพันธุ์ | ≥ 500 |
| ระยะอุณหภูมิ | -65-+165°C |
| ไดเอเลคทริก | PTFE |
ภาพวาดรายละเอียด
![]()
การใช้งาน:
* เครือข่าย
* สาทคอม
* คอมพิวเตอร์ / LANs
* คอมพิวเตอร์ / LANs
* การสื่อสารทางมือถือ
* อุปกรณ์
* สถานีฐาน
* การสื่อสารทางมือถือ
* สิ่งอํานวยความสะดวกภายนอก
* ราดาร์,ไมโครเวฟ
* โทรคมนาคม
* อุปกรณ์
* ประเภทรถยนต์
* สายกระโดดเข้าด้วยกัน
* สิ่งอํานวยการพื้นฐาน
* ระบบวิทยุและโทรทัศน์
รายการสินค้า:
| เครื่องปรับรังสี |
| รวมเคเบิล RF |
| ปริมณฑลประปาจากกระจกไปยังโลหะ |
| เครื่องเชื่อม J30J Series |
| เครื่องย่อยหมุนไมโครเวฟ |
| คลื่นนําไปยังตัวปรับอากาศแบบโคอาเซียล |
| สายเชื่อม RF SMA/SSMA |
| เครื่องเชื่อม RF SMP/SSMP |
| เครื่องเชื่อม RF MCX/MMCX |
| เครื่องเชื่อม RF TNC |
| เครื่องเชื่อม RF ประเภท N |
| เครื่องเชื่อม RF BNC เครื่องเชื่อมคลื่นมิลลิเมตร ((2.4mm, 2.92mm) |
หมายเหตุ:
เรามีมากกว่า 10,000 ชนิดของแอดป์เตอร์ถ้าเครื่องเชื่อมที่คุณใช้ไม่ได้พบ กรุณาติดต่อเราด้วย detaiมันคือ.
ผู้ติดต่อ: Elite
โทร: +8613609167652