|
|
|
รายละเอียดสินค้า:
การชำระเงิน:
|
| ชื่อสินค้า: | RF Feedthrough Glass ไปยังแมวน้ำโลหะ | ความต้านทาน: | 50 โอห์ม RF |
|---|---|---|---|
| การชุบ: | ชุบทอง 1.27um | ใบรับรอง: | ISO-9001-2015 |
| เข็มหมุด: | เดี่ยว | ชื่อ: | Kovar Hermetic |
| กระจก: | 7052,7070 | อัตราการรั่วไหล: | <1.01325 x 10-3 Pa · cm3/s |
| เน้น: | ขั้วต่อแบบขาเดี่ยวแบบเฮอร์เมติก 50 โอห์ม,ขั้วต่อ RF ขนาดเล็ก JM2012,ขั้วต่อซีลแก้วกับโลหะสำหรับอากาศยาน |
||
RF / DC Feedthroughs / กระจกแฮร์เมติกต่อผนึกโลหะ/ หัวข้อหลายปิน/เครื่องเชื่อมเรียกว่าเครื่องกันแสงกระจก ลูกแก้วพวกมันถูกใช้เป็นหลักในการส่งสัญญาณไมโครเวฟ, สัญญาณพลังงาน และสัญญาณควบคุมระหว่างโมดูลและโมดูล, โมดูลและส่วนประกอบที่มีความต้องการในการปิดกั้นก๊าซพวกเขาเป็นหนึ่งในองค์ประกอบที่สําคัญที่สุดในองค์ประกอบประปา.
![]()
ลักษณะ:
-อุปกรณ์ปิด
- ขนาดเล็ก
- น้ําหนักเบา
- คุณภาพที่มั่นคงและความน่าเชื่อถือสูง
- ภายในตัวนํา: การผูกสายทองคํา, การผสมผสานและวิธีการจับคู่
รายละเอียด
| ชื่อสินค้า | กระจกแฮร์เมติกต่อผนึกโลหะ |
| รุ่นหมายเลข | JM2012 |
| อุปสรรค | 50Ohm RF |
| ประเภท | 1 ปิน |
| แถว | 1 แถว |
| สี | ทองคํา |
| วัสดุกระเป๋าและสปิ้น | โควาร์ 4J29 |
|
วัสดุแก้ว
สีกระจก
|
ประเภท 7050 หรือ 7070
สีเขียวหรือสีขาว
|
| ระยะความถี่ | DC ~ 50 GHz |
| VSWR | ≤ 1.2 |
| ทนต่อความกระตุ้น | ≥ 300V |
|
อุทยานเฮอร์เมซิตี้ อัตราการรั่ว |
< 1.01325 X 10-3Pa*cm3/s < 1X 10-9mbar*l/s < 1 x 10-9ccHe/sec @ 1 atm |
| ความต้านทานต่อการปิด | ≥ 2000MΩ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -65°C~+260°C |
การใช้งาน:
ระดับการใช้งานที่กว้างขวางของแพคเกจอิเล็กทรอนิกส์ ดาวเทียม ราดาร์และอื่น ๆ ในเครื่องบิน, ท้องอากาศและรถยนต์ยื่น. สามารถใช้กับ SMA, ผลิตภัณฑ์คลื่นมิลลิเมตร
ภาพรายละเอียด
หน่วย ((มม)
![]()
สินค้า:
| รุ่น | A | B | C | d | D | หมายเหตุ | |||||||
| JM2012 | 1.2 | 1.8 | 6 | 0.3 | 2 | M/S | |||||||
|
M/S=การผลิต / การผสม หมายเหตุ: ขนาดข้างบนแสดงในตารางเป็นเพียงส่วนเล็ก ๆ ของนี้RF สายพินเดียว กระจกแฮร์เมติกต่อผนึกโลหะหากคุณต้องการเอกสาร สินค้าที่คล้ายคลึง, ร่วมกันหรือแทนที่, กรุณาติดต่อเรา |
|||||||||||||
![]()
โปรไฟล์บริษัท:
![]()
สร้างขึ้นในเดือนสิงหาคม 2003 เอลิต อิเล็กทรอนิกส์เป็นผู้ผลิตและส่งออกที่น่าเชื่อถือของเครื่องเชื่อมไฟฟ้า RF, เครื่องปรับรังสี RF, เครื่องเชื่อมเคเบิล, เครื่องเชื่อมหมุนไมโครเวฟแบบนําคลื่นและหลายช่อง ฯลฯเครื่องเชื่อมต่อไฟฟ้า RF เหล่านี้ถูกใช้อย่างแพร่หลายในวงการอากาศ การบิน การนําทาง การสื่อสาร แอนเทนน่า และระบบไฟฟ้าที่สําคัญอื่น ๆ
ในฐานะผู้จําหน่ายชิ้นส่วนที่มีคุณสมบัติของโครงการเทคโนโลยีสูงหลายแห่งในประเทศ เอลิต อิเล็กทรอนิกส์ มีประสบการณ์ด้าน ODM ในวงการ Interconnect Components มากว่า 23 ปี
![]()
ประเภทสินค้า:
1. เครื่องเชื่อม RF, Adapter (DC ถึง 110GHz)
2. RF และสายเคเบิลนําคลื่น
3. การนําคลื่นไปยัง Adapters Coax
4. เครื่องเชื่อมต่อ (RF&DC)
5เครื่องเชื่อม Micro Rectangular ((J30J, Micro D-sub, MDM)
6. กระจก-โลหะ ตราปิด, หัวข้อ, Feedtru ((RF & DC)
7สินค้า ODM
ตัวอย่างมีอยู่ กรุณาติดต่อเราเพื่อรายละเอียดเพิ่มเติม
ยินดีต้อนรับลูกค้าใหม่และเก่าจากทั่วโลก เพื่อติดต่อเรา เพื่อความสัมพันธ์ทางธุรกิจในอนาคตและความสําเร็จร่วมกัน
![]()
ผู้ติดต่อ: Elite
โทร: +8613609167652