|
|
|
รายละเอียดสินค้า:
การชำระเงิน:
|
| ชื่อสินค้า: | แก้วกับแมวน้ำโลหะ | การชุบ: | ชุบทอง |
|---|---|---|---|
| ความต้านทาน: | 50ohm RF | เข็มหมุด: | เดี่ยว |
| วัสดุ: | Kovar 4J29 | กระจก: | 7052,7070 |
| การเฮอัด: | <1.01325 x 10e-08 std.cc/s | VSWR: | 1.2 |
| เน้น: | กระจกเบาต่อผนึกโลหะ feedthrough,เครื่องเชื่อมกระจกทองแดงต่อโลหะ,อิเล็กทรอนิกส์แพคเกจ feedthrough JM2516-33 |
||
กระจกแฮร์เมติกต่อผนึกโลหะ RF / DC Feedthroughs / หัวข้อหลายปิน/เครื่องเชื่อมเรียกว่าอุปกรณ์กันกระจกพวกมันถูกใช้เป็นหลักในการส่งสัญญาณไมโครเวฟ, สัญญาณพลังงาน และสัญญาณควบคุมระหว่างโมดูลและโมดูล, โมดูลและส่วนประกอบที่มีความต้องการในการปิดกั้นก๊าซพวกเขาเป็นหนึ่งในองค์ประกอบที่สําคัญที่สุดในองค์ประกอบประปา.
กระจกที่มีความถี่แบบไฟฟ้าต่ําและความสูญเสียแบบไฟฟ้าต่ําถูกใช้เป็นวัสดุประกอบความหนาแน่นและรองรับสายสลัดโควาร์ที่ซินเตอร์ภายใต้อุณหภูมิสูง และพื้นผิวเป็นทอง โครงการศูนย์กลางมีรูปแบบการสิ้นสุดที่หลากหลาย เช่น การผูกสายทองคํา, การผสมและการจับคู่ เป็นต้นเครื่องกันแสงกระจกเล็ก, น้ําหนักเบา, เฮอร์เมติก, น่าเชื่อถือสูง และได้รับการแพร่หลายในอุตสาหกรรมผลิตอิเล็กทรอนิกส์ในช่วงปีที่ผ่านมา.
![]()
รายละเอียด
| ชื่อสินค้า | กระจกแฮร์เมติกต่อผนึกโลหะ |
| รุ่นหมายเลข | JM2516-33 |
| อุปสรรค | 50Ohm RF |
| ประเภท | 1 ปิน |
| แถว | 1 แถว |
| สี | ทองคํา |
| วัสดุกระเป๋าและสปิ้น | โควาร์ 4J29 |
|
วัสดุแก้ว
สีกระจก
|
ประเภท 7050 หรือ 7070
สีเขียวหรือสีขาว
|
| ระยะความถี่ | DC ~ 50 GHz |
| VSWR | ≤ 1.2 |
| ทนต่อความกระตุ้น | ≥ 300V |
|
อุทยานเฮอร์เมซิตี้ อัตราการรั่ว |
< 1.01325 X 10-3Pa*cm3/s < 1X 10-9mbar*l/s < 1 x 10-9ccHe/sec @ 1 atm |
| ความต้านทานต่อการปิด | ≥ 2000MΩ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -65°C~+260°C |
สินค้า:
![]()
ลักษณะ:
- ขนาดเล็ก
- หุบปิด
-เบา
-คุณภาพคงและความน่าเชื่อถือสูง
-สายนําภายใน: การผูกสายทอง, การผสมและวิธีการจับคู่
การใช้งาน:
ระดับการใช้งานที่กว้างขวางของแพคเกจอิเล็กทรอนิกส์ ดาวเทียม ราดาร์และอื่น ๆ ในเครื่องบิน, ท้องอากาศและรถยนต์ยื่น. สามารถใช้กับ SMA, ผลิตภัณฑ์คลื่นมิลลิเมตร
แผ่นประปาแฮร์เมติกกระจก-โลหะ.pdf
![]()
โปรไฟล์บริษัท:
![]()
สร้างขึ้นในเดือนสิงหาคม 2003 เอลิต อิเล็กทรอนิกส์เป็นผู้ผลิตและส่งออกที่น่าเชื่อถือของเครื่องเชื่อมไฟฟ้า RF, เครื่องปรับรังสี RF, เครื่องเชื่อมเคเบิล, เครื่องเชื่อมหมุนไมโครเวฟแบบนําคลื่นและหลายช่อง ฯลฯเครื่องเชื่อมต่อไฟฟ้า RF เหล่านี้ถูกใช้อย่างแพร่หลายในวงการอากาศ การบิน การนําทาง การสื่อสาร แอนเทนน่า และระบบไฟฟ้าที่สําคัญอื่น ๆ
AS ผู้จัดจําหน่ายส่วนประกอบที่มีคุณสมบัติโครงการเทคโนโลยีสูงแห่งชาติ, เอลิต อิเล็กทรอนิกส์ มีประสบการณ์ ODM มากกว่า 23 ปีในส่วนประกอบ Interconnect.
ประเภทสินค้า:
1. เครื่องเชื่อม RF, Adapter (DC ถึง 110GHz)
2. RF และสายเคเบิลนําคลื่น
3. การนําคลื่นไปยัง Adapters Coax
4. เครื่องเชื่อมต่อ (RF&DC)
5เครื่องเชื่อม Micro Rectangular ((J30J, Micro D-sub, MDM)
6. กระจก-โลหะ ตราปิด, หัวข้อ, Feedtru ((RF & DC)
7สินค้า ODM
ตัวอย่างมีอยู่ กรุณาติดต่อเราเพื่อรายละเอียดเพิ่มเติม
ยินดีต้อนรับลูกค้าใหม่และเก่าจากทั่วโลก เพื่อติดต่อเรา เพื่อความสัมพันธ์ทางธุรกิจในอนาคตและความสําเร็จร่วมกัน
![]()
ผู้ติดต่อ: Elite
โทร: +8613609167652