|
|
|
รายละเอียดสินค้า:
การชำระเงิน:
|
| ชื่อสินค้า: | ตัวเชื่อมต่อ SMA RF | การชุบ: | ชุบนิกเกิล |
|---|---|---|---|
| เพศ: | หญิง | ความต้านทาน: | 50Ω |
| ความถี่: | กระแสตรง ~ 18GHz | ความทนทาน: | 500 รอบ |
| แอปพลิเคชัน: | การบินและอวกาศ | แบบอย่าง: | SMA-KFD31 |
| เน้น: | อะแดปเตอร์ SMA ชายกับชาย,เครื่องปรับ RF ทอง,เครื่องเชื่อม SMA ทองแดง |
||
1สายเชื่อม RF SMA มีให้เลือกในแบบ Quick Connect, Push-on หรือ Standard Interface, แบบตรง, 90 องศา, รวมถึงการจัดตั้งแผ่นฝาหรือ 4 หลุม
2สายเชื่อม RF SMA มีคุณภาพสูงและการผสมผสานที่รวดเร็วโดยเพียงแค่สกรูสองสายเชื่อมด้วยกัน โดยไม่ต้องผสมผสานหรือ crimping
3สายเชื่อมไฟฟ้า SMA ถูกใช้อย่างแพร่หลายสําหรับไมโครเวฟ แอนเทนน่าและเครื่องมือการทดสอบ เป็นต้น
4สายเชื่อม RF SMA คือสายเชื่อม RF โคอาเซียลที่มีเส้นเชื่อมด้วยขนาดเล็ก, กันสั่นและความถี่ระยะความถี่ที่กว้างถึง 18 GHz (สายเชื่อม RF SMA ของเราสามารถ 20 GHz ได้)
รายละเอียด
| อินเตอร์เฟซตาม | IEC60169-15 |
| อุปสรรค | 50Ω |
| ระยะความถี่ | DC ถึง 18GHz |
| การสูญเสียการใส่ | ≤0.30dB |
| VSWR | ≤1.2 ((DC-6GHz) |
| ความต้านทานต่อการปิด | ≥ 5000MΩ |
| ความต้านทานศูนย์ติดต่อ | ≤3mΩ |
| ความต้านทานต่อการสัมผัสภายนอก | ≤2mΩ |
| หมุนเวียนการเจริญพันธุ์ | ≥ 500 |
| ระยะอุณหภูมิ | -65-+165°C |
| ไดเอเลคทริก | PTFE |
การใช้งาน:
* อุปกรณ์
* แอนเทนเนสแบบปริมาณระยะ
* โทรคมนาคม
* การเชื่อมต่อระหว่างกระบวนการ
* สถานีฐาน
* การสื่อสารทางมือถือ
* สิ่งอํานวยความสะดวกภายนอก
* ราดาร์,ไมโครเวฟ
รายการสินค้า:
| เครื่องปรับรังสี |
| SMA RF Connector เครื่องเชื่อม |
| เครื่องเชื่อม RF SSMP |
| เครื่องเชื่อม RF TNC |
| เครื่องเชื่อม RF ประเภท N |
| เครื่องเชื่อม RF MCX/MMCX |
| เครื่องเชื่อมคลื่นมิลลิเมตร ((2.4mm, 2.92mm) |
| รวมเคเบิล RF |
| คลื่นนําไปยังตัวปรับ Coaxial |
| ปริมณฑลประปาจากกระจกไปยังโลหะ |
| เครื่องเชื่อม J30J Series |
| เครื่องย่อยหมุนไมโครเวฟ |
![]()
รายละเอียดเพิ่มเติม
![]()
หมายเหตุ:
เรามีมากกว่า 10,000 ชนิดของสายเชื่อม SMA, หากเชื่อมที่คุณใช้ไม่ได้พบ, กรุณาติดต่อเราด้วยรายละเอียดของคุณ.
ผู้ติดต่อ: Elite
โทร: +8613609167652