|
|
|
รายละเอียดสินค้า:
การชำระเงิน:
|
| ชื่อสินค้า: | ตัวเชื่อมต่อ SMA RF | การชุบ: | ทู่ |
|---|---|---|---|
| เพศ: | หญิง | ความต้านทาน: | 50Ω |
| ความถี่: | กระแสตรง ~ 18GHz | ความทนทาน: | 500 รอบ |
| แอปพลิเคชัน: | การบินและอวกาศ | วัสดุ: | ทองเหลือง |
| สี: | เงิน | แรงดันใช้งาน: | 335V rms ที่ระดับน้ำทะเล |
| เน้น: | เครื่องเชื่อม RF SMA 50Ω,เครื่องเชื่อม SMA สแตนเลส,ขั้วต่อ RF 18GHz sma |
||
1. ขั้วต่อ SMA RF คุณภาพสูง เชื่อมต่อได้รวดเร็วเพียงแค่หมุนขั้วต่อสองตัวเข้าด้วยกัน โดยไม่ต้องบัดกรีหรือย้ำสาย
2. ขั้วต่อไฟฟ้า SMA ใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับไมโครเวฟ เสาอากาศ และเครื่องมือทดสอบ เป็นต้น
3. ขั้วต่อ SMA RF เป็นขั้วต่อโคแอกเชียล RF แบบเกลียว มีขนาดเล็ก ทนทานต่อการสั่นสะเทือน และมีช่วงความถี่กว้างถึง 18 GHz (ขั้วต่อ SMA RF ของเราสามารถรองรับได้ถึง 20 GHz)
4. ขั้วต่อ SMA RF มีให้เลือกทั้งแบบเชื่อมต่อด่วน แบบกดเข้า หรือแบบมาตรฐาน แบบตรง 90 องศา รวมถึงแบบยึดกับแผงหรือแบบ 4 รู
![]()
ข้อมูลจำเพาะ:
| อินเทอร์เฟซตามมาตรฐาน | IEC60169-15 |
| อิมพีแดนซ์ | 50Ω |
| ช่วงความถี่ | DC ถึง 18GHz |
| การสูญเสียสัญญาณแทรก | ≤0.30dB |
| VSWR | ≤1.3 |
| ความต้านทานฉนวน | ≥5000MΩ |
| ความต้านทานหน้าสัมผัสกลาง | ≤3mΩ |
| ความต้านทานหน้าสัมผัสนอก | ≤2mΩ |
| รอบการเชื่อมต่อ | ≥500 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -65-+165℃ |
| ฉนวน | PTFE |
การใช้งาน:
* การบินและอวกาศ
* บรอดแบนด์
* เครื่องมือวัด
* เสาอากาศแบบ Phased array
* โทรคมนาคม
* การเชื่อมต่อระหว่างบอร์ด
* สถานีฐาน
* การสื่อสารเคลื่อนที่
* สิ่งอำนวยความสะดวกกลางแจ้ง
* เรดาร์, ไมโครเวฟ
แคตตาล็อกผลิตภัณฑ์:
| RF Adapter |
| SMA RF Connector |
| SSMP RF Connector |
| TNC RF Connector |
| N Type RF Connector |
| MCX/MMCX RF Connector |
| Millimeter Wave Connectors(2.4mm, 2.92mm) |
| RF Cable Assemblies |
| Waveguide To Coaxial Adapter |
| Glass-to-metal Hermetic Seals |
| J30J Series Connector |
| Microwave Rotary Joints |
รายละเอียดเพิ่มเติม:
![]()
![]()
ขนาดอินเทอร์เฟซ:
![]()
ผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน:
1.ขั้วต่อ SMA RF ตัวเมียแบบซีลสุญญากาศ
![]()
| หมายเลขรุ่น | หมายเหตุ |
| SMA(M)-KFD | ซีลสุญญากาศ |
2.ขั้วต่อ SMA แบบเกลียวตัวผู้สำหรับยึดกับแผง
![]()
| หมายเลขรุ่น | หมายเหตุ |
| SMA-JYDG | โครงสร้างสแตนเลส |
หมายเหตุ:
เรามีสินค้ามากกว่า 10,000 ชนิดของ SMA Connector, หากไม่พบขั้วต่อที่คุณต้องการ โปรดติดต่อเราพร้อมรายละเอียดของคุณ
ผู้ติดต่อ: Elite
โทร: +8613609167652