|
|
|
รายละเอียดสินค้า:
การชำระเงิน:
|
| รายการ: | ตัวเชื่อมต่อ SMA RF | การชุบ: | ชุบทอง |
|---|---|---|---|
| เพศ: | หญิง | ความต้านทาน: | 50Ω |
| ความถี่: | กระแสตรง ~ 18GHz | ตลอดชีวิต: | 500 รอบ |
| ร่างกาย: | ทองเหลือง | แอปพลิเคชัน: | เครื่องเสียง/วิดีโอ/ไมโครเวฟ |
| เน้น: | ขั้วต่อ RF 18GHz sma,เครื่องเชื่อมสมา 4 หลุม,เครื่องเชื่อม RF ที่ติดตั้งบนแผ่น 50Ω |
||
ซีรี่ย์ SMA เป็นเครื่องเชื่อม RF coaxial ขนาดเล็ก มีลักษณะของปริมาตรขนาดเล็ก ความกว้างแบนด์ดี และผลงานไฟฟ้าที่ดีเยี่ยม
SMA เป็นเครื่องเชื่อม RF coaxial ที่ใช้กันมากที่สุดในอุปกรณ์สื่อสารไมโครเวฟและเครื่องวัดไมโครเวฟ เครื่องเชื่อมประสิทธิภาพสูงที่พัฒนาโดยบริษัทของเราสามารถถึง 20GHz
มิติของอินเตอร์เฟซ:
![]()
ลักษณะสําคัญ:
รายละเอียดของสายเชื่อม Sma RF:
| อินเตอร์เฟซตาม | IEC60169-15 |
| อุปสรรค | 50Ω |
| ระยะความถี่ | DC ถึง 18GHz |
| การสูญเสียการใส่ | ≤0.30dB |
| VSWR | ≤ 1.3 |
| ความต้านทานต่อการปิด | ≥ 5000MΩ |
| ความต้านทานศูนย์ติดต่อ | ≤3mΩ |
| ความต้านทานต่อการสัมผัสภายนอก | ≤2mΩ |
| หมุนเวียนการเจริญพันธุ์ | ≥ 500 |
| ระยะอุณหภูมิ | -65-+165°C |
| ไดเอเลคทริก | PTFE |
รายละเอียดเพิ่มเติมของ SMA RF Coax Connectors:
![]()
![]()
| รุ่นหมายเลข | L | L1 | D | D1 | D2 | หมายเหตุ |
| SMA-KFD1308 | 11.7 | 13.1 | 2.6 | 1.3 | 4.1 | |
| SMA-KFD1318 | 7 | 17 | 2.6 | 1.3 | 4.1 | |
| SMA-KFD1367 | 5 | 11 | 2.6 | 1.3 | 4.1 | |
| SMA-KFD1393 | 8.4 | 9.4 | 2.6 | 1.3 | 4.1 | |
| SMA ((S) -KFD1414 | 23.9 | 27 | 2.6 | 1.3 | 4.1 | กันน้ํา |
รายการสินค้า:
| เครื่องปรับรังสี |
| SMA RF Connector เครื่องเชื่อม |
| เครื่องเชื่อม RF SSMP |
| เครื่องเชื่อม RF TNC |
| เครื่องเชื่อม RF ประเภท N |
| เครื่องเชื่อม RF MCX/MMCX |
| เครื่องเชื่อมคลื่นมิลลิเมตร ((2.4mm, 2.92mm) |
| รวมเคเบิล RF |
| คลื่นนําไปยังตัวปรับ Coaxial |
| ปริมณฑลประปาจากกระจกไปยังโลหะ |
| เครื่องเชื่อม J30J Series |
| เครื่องย่อยหมุนไมโครเวฟ |
การใช้งาน:
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
1.SMA เครื่องเชื่อม RF สําหรับ PCB
![]()
2.SMA 4 หลุม Flanges Mount มุมขวา RF Coax Connectors
![]()
| รุ่นหมายเลข | L | L1 | L2 | D | หมายเหตุ |
| SMA-KWFD | 29 | 15 | 2.9 | 1.3 | |
| SMA-KWFD8 | 15.1 | 3 | 1 | 1.3 | |
| SMA-KWFD103 | 22.4 | 5.4 | 5.7 | 1.3 | |
| SMA-KWFD113 | 34 | 20 | 2.9 | 1.3 | |
| SMA-KWFD118 | 20.1 | 4.8 | 4.2 | 1.3 | |
| SMA-KWFD120 | 16.1 | 4 | 1 | 1.3 | |
| SMA-KWFD122 | 17.4 | 2.3 | 4 | 1.3 |
3.ทองแดง 2 หลุม Flanges Mount SMA Plug RF Coax Connector
![]()
| รุ่นหมายเลข | L | L1 | D | หมายเหตุ |
| SMA-JFD153G | 13.2max | 1.5 | 0.8 | กล่องเหล็กไร้ขัด |
| SMA-JFD172 | 13.2max | 3 | 1.3 | |
| SMA-JFD173 | 17.2max | 3 | 1.3 |
หมายเหตุ:
เรามีมากกว่า 10,000 ชนิดของสายเชื่อม SMA, หากเชื่อมที่คุณใช้ไม่ได้พบ, กรุณาติดต่อเราด้วยรายละเอียดของคุณ.
ผู้ติดต่อ: Elite
โทร: +8613609167652