|
|
|
รายละเอียดสินค้า:
การชำระเงิน:
|
| รายการ: | ตัวเชื่อมต่อ SMA RF | การชุบ: | ชุบทอง |
|---|---|---|---|
| เพศ: | ชาย | ความต้านทาน: | 50Ω |
| ความถี่: | กระแสตรง ~ 18GHz | อายุการใช้งาน: | 500 รอบ |
| วัสดุตัวเครื่อง: | ทองเหลือง | แอปพลิเคชัน: | เครื่องเสียง/วิดีโอ/ไมโครเวฟ |
| เน้น: | ขั้วต่อ SMA RF แบบหน้าแปลนทองเหลือง,ขั้วต่อโคแอกเชียล SMA 4 รู,ขั้วต่อ SMA RF แบบเสียบทองเหลือง |
||
1เครื่องเชื่อม.SMA สามารถเชื่อมต่อได้กับ เครื่องเชื่อมทุกชนิดที่ตอบสนองความกว้างของการเชื่อมต่อตามรายละเอียดนี้ ไม่ว่าจะเป็นผู้ผลิต
2สายเชื่อม 50 ออห์ม SMA เป็นหน่วยครึ่งแม่นยําที่ให้ผลงานไฟฟ้าที่ดีเยี่ยมจาก DC ถึง 20 GHz และความทนทานทางกลที่โดดเด่น
3.SMA เป็นเครื่องเชื่อม coaxial rf ที่ใช้กันมากที่สุดในสาขาต่าง ๆ ของการสื่อสารไมโครเวฟและอุปกรณ์วัดไมโครเวฟ
ลักษณะ:
รายละเอียดของ SMA Rf Connector:
| อินเตอร์เฟซตาม | IEC60169-15 |
| อุปสรรค | 50Ω |
| ระยะความถี่ | DC ถึง 18GHz |
| การสูญเสียการใส่ | ≤0.30dB |
| VSWR | ≤1.2 ((DC-6GHz) |
| ความต้านทานต่อการปิด | ≥ 5000MΩ |
| ความต้านทานศูนย์ติดต่อ | ≤3mΩ |
| ความต้านทานต่อการสัมผัสภายนอก | ≤2mΩ |
| หมุนเวียนการเจริญพันธุ์ | ≥ 500 |
| ระยะอุณหภูมิ | -65-+165°C |
| ไดเอเลคทริก | PTFE |
ภาพลวดลายของ SMA RF Coax Connectors:
![]()
![]()
![]()
| รุ่นหมายเลข | L | L1 | D | D1 | D2 | หมายเหตุ |
| SMA-JFD5 | 4 | 0 | 2.6 | 0.2 สล็อต | 6 | สล็อตขนานกับด้านแฟลนจ์ |
| SMA-JFD109 | 1 | 1 | 2.2 | 0.2 สล็อต | 7 | สล็อตขนานกับด้านแฟลนจ์ |
| SMA-JFD128 | 3.8 | 0 | 5.6 | 0.2 สล็อต | 6 | สล็อตขนานกับด้านแฟลนจ์ |
คุณสมบัติของวัสดุและเครื่องกล:
| คุณสมบัติวัสดุและเครื่องกล | ||
| คอนดิกเตอร์ศูนย์ | เพศชาย | เนื้อทองแดง |
| หญิง | Sn-P ทองแดง | |
| สัมผัสยืดหยุ่น | โบรนซ์เบอริลเลียม นิเคิลเคลือบ | |
| กล่องและชิ้นส่วนโลหะอื่น ๆ | หมึก | |
| การปรับปรุงความอ่อนแอ | ||
| ผ้าม่าน | หมึก | |
| ทอร์คการกระชับของการเชื่อม | 0.79-1.13 นิเมตร | |
| ความทนทาน | 500 จันทร์ | |
| แหวนประทับ | ยางซิลิโคน | |
| อุปกรณ์แยก | PTFE | |
การใช้งาน:
ขนาดของอินเตอร์เฟซ:
![]()
ผลิตภัณฑ์คล้ายกัน
1.Flanges ชาย Mount SMA RF เครื่องเชื่อม
![]()
2- ทองแดงเครื่องเชื่อม Flanges Mount SMA RF ชาย
![]()
| รุ่นหมายเลข | L | L1 | L2 | D | D1 | D2 |
| SMA-JFD152 | 19.9max | 4 | 1.5 | 0.8 | 4.1 | 2.2 |
| SMA-JFD154 | 18.9max | 3 | 1 | 0.5 | 4 | 2.6 |
| SMA-JFD157 | 22.2max | 3 | 2 | 0.5 | 4 | 2.2 |
| SMA-JFD189 | 19.9max | 4 | 1.5 | 0.5*0.2 | 4 | 2.2 |
3.สีเหลืองเพศชาย 4 หลุม Flanges Mount SMA RF Connector
![]()
| รุ่นหมายเลข | L | หมายเหตุ |
| SMA-JFD12 | 10 | |
| SMA-JFD120 | 8.7 |
4.สแตนเลส แมน SMA Plug RF โคเอ็กซ์ Connector
![]()
| รุ่นหมายเลข | หมายเหตุ |
| SMA-JFD106G | บ้านเหล็กดัดเหล็ก |
หมายเหตุ:
เรามีมากกว่า 10,000 ชนิดของสายเชื่อม SMA, หากเชื่อมที่คุณใช้ไม่ได้พบ, กรุณาติดต่อเราด้วยรายละเอียดของคุณ.
ผู้ติดต่อ: Elite
โทร: +8613609167652