|
|
|
รายละเอียดสินค้า:
การชำระเงิน:
|
| รายการ: | ตัวเชื่อมต่อ SMA RF | การชุบ: | ทู่ |
|---|---|---|---|
| เพศ: | หญิง | ความต้านทาน: | 50Ω |
| ความถี่: | กระแสตรง ~ 18GHz | ตลอดชีวิต: | 500 รอบ |
| ร่างกาย: | ทองเหลือง | แอปพลิเคชัน: | เครื่องเสียง/วิดีโอ/ไมโครเวฟ |
| เน้น: | ขั้วต่อ RF SMA RF แบบติดผนังกั้น,ขั้วต่อ RF SMA หญิง,ตัวเชื่อม RF SMA 50 โอห์ม |
||
1เครื่องเชื่อม.SMA สามารถเชื่อมต่อได้กับ เครื่องเชื่อมทุกชนิดที่ตอบสนองความกว้างของการเชื่อมต่อตามรายละเอียดนี้ ไม่ว่าจะเป็นผู้ผลิต
2สายเชื่อม 50 ออห์ม SMA เป็นหน่วยครึ่งแม่นยําที่ให้ผลงานไฟฟ้าที่ดีเยี่ยมจาก DC ถึง 20 GHz และความทนทานทางกลที่โดดเด่น
3.SMA เป็นเครื่องเชื่อม coaxial rf ที่ใช้กันมากที่สุดในสาขาต่าง ๆ ของการสื่อสารไมโครเวฟและอุปกรณ์วัดไมโครเวฟ
![]()
รายละเอียดของ SMA Rf Connector:
| อินเตอร์เฟซตาม | IEC60169-15 |
| อุปสรรค | 50Ω |
| ระยะความถี่ | DC ถึง 18GHz |
| การสูญเสียการใส่ | ≤0.30dB |
| VSWR | ≤1.2 ((DC-6GHz) |
| ความต้านทานต่อการปิด | ≥ 5000MΩ |
| ความต้านทานศูนย์ติดต่อ | ≤3mΩ |
| ความต้านทานต่อการสัมผัสภายนอก | ≤2mΩ |
| หมุนเวียนการเจริญพันธุ์ | ≥ 500 |
| ระยะอุณหภูมิ | -65-+165°C |
| ไดเอเลคทริก | PTFE |
ลักษณะสําคัญ:
รายการสินค้า:
| เครื่องปรับรังสี |
| SMA RF Connector เครื่องเชื่อม |
| เครื่องเชื่อม RF SSMP |
| เครื่องเชื่อม RF TNC |
| เครื่องเชื่อม RF ประเภท N |
| เครื่องเชื่อม RF MCX/MMCX |
| เครื่องเชื่อมคลื่นมิลลิเมตร ((2.4mm, 2.92mm) |
| รวมเคเบิล RF |
| คลื่นนําไปยังตัวปรับอากาศแบบโคอาเซียล |
| ปริมณฑลประปาจากกระจกไปยังโลหะ |
| เครื่องเชื่อม J30J Series |
| เครื่องย่อยหมุนไมโครเวฟ |
การใช้งาน:
รายละเอียดบรรจุ:
* กล่องส่งออกมาตรฐาน
* ตามความต้องการของลูกค้า
มิติของอินเตอร์เฟซ:
![]()
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
1.SMA Bulkhead Threaded Mount Male RF Connectors เครื่องเชื่อมต่อ
![]()
| รุ่นหมายเลข | หมายเหตุ |
| SMA-JYDG | บ้านเหล็กดัดเหล็ก |
2.ผู้ชาย Bulkhead Theaded Mount SMA RF เครื่องเชื่อม
![]()
| รุ่นหมายเลข | หมายเหตุ |
| SMA-JYD1G | บ้านเหล็กดัดเหล็ก |
หมายเหตุ:
เรามีมากกว่า 10,000 ชนิดของสายเชื่อม SMA, หากเชื่อมที่คุณใช้ไม่ได้พบ, กรุณาติดต่อเราด้วยรายละเอียดของคุณ.
ผู้ติดต่อ: Elite
โทร: +8613609167652