|
|
|
รายละเอียดสินค้า:
การชำระเงิน:
|
| ชื่อสินค้า: | ตัวเชื่อมต่อ SMA RF | การชุบ: | ทอง |
|---|---|---|---|
| VSWR: | ≤1.3 | ประเภทการติดตั้ง: | หน้าแปลนเมาท์ |
| แรงดันใช้งาน: | 335V rms ที่ระดับน้ำทะเล | ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 18GHz |
| ร่างกาย: | ทองเหลือง | เพศ: | แจ็ค/หญิง |
| เน้น: | ขั้วต่อโคแอกเซียล RF หญิงแบบตรง,ตัวเชื่อมต่อโคแอกเซียล RF SMA 335V,ขั้วต่อ RF SMA ทองเหลือง |
||
หัวต่อ RF แบบหน้าแปลนทองเหลืองชุบทอง 2 รู แบบตรงแจ็คคอนเนคเตอร์
1. คอนเนคเตอร์ SMA 50 โอห์ม เป็นอุปกรณ์กึ่งแม่นยำที่ให้ประสิทธิภาพทางไฟฟ้าที่ยอดเยี่ยมตั้งแต่ DC ถึง 20 GHz และความทนทานทางกลที่โดดเด่น
2. คอนเนคเตอร์ SMA RF เป็นคอนเนคเตอร์ RF แบบโคแอกเชียลแบบเกลียวที่มีขนาดเล็ก ทนทานต่อการสั่นสะเทือน และช่วงความถี่กว้างถึง 18 GHz
3. คอนเนคเตอร์ SMA RF มีให้เลือกแบบเชื่อมต่อด่วน แบบกด หรือแบบมาตรฐาน แบบตรง แบบ 90 องศา รวมถึงแบบยึดผนังหรือแบบแผง 4 รู
4. คอนเนคเตอร์ SMA สามารถจับคู่กับคอนเนคเตอร์ทั้งหมดที่ตรงตามเส้นผ่านศูนย์กลางการจับคู่ตามข้อกำหนดเหล่านี้ โดยไม่คำนึงถึงผู้ผลิต
![]()
ข้อมูลจำเพาะของคอนเนคเตอร์ SMA RF:
| อินเทอร์เฟซตาม | IEC60169-15 |
| อิมพีแดนซ์ | 50 โอห์ม |
| ช่วงความถี่ | DC ถึง 18GHz |
| การสูญเสียการแทรก | น้อยกว่า 0.30dB |
| VSWR | น้อยกว่า 1.2 (DC-6GHz) |
| ความต้านทานฉนวน | มากกว่า 5000M โอห์ม |
| ความต้านทานหน้าสัมผัสกลาง | น้อยกว่า 3m โอห์ม |
| ความต้านทานหน้าสัมผัสนอก | น้อยกว่า 2m โอห์ม |
| รอบการจับคู่ | มากกว่า 500 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -65 ถึง +165 องศาเซลเซียส |
ภาพร่างของคอนเนคเตอร์ SMA RF Coax:
![]()
| หมายเลขรุ่น | L | L1 | D | D1 | D2 | หมายเหตุ |
| SMA-KFD193 | 4 | 1.5 | 0.5*0.2 | 4 | 2.2 | ด้านแบนของขั้วต่อจะขนานกับด้านยาวของหน้าแปลน |
| SMA-KFD524 | 5 | 2.5 | 0.5*0.2 | 4 | 2.6 | |
| SMA-KFD773 | 4 | 4 | เส้นผ่านศูนย์กลาง 1.3*0.2 | 5.2 | 2.2 | |
| SMA-KFD1207 | 3.5 | 5 | 0.5*0.2 | 4.1 | 2.6 |
วัสดุและคุณสมบัติทางกล:
| วัสดุและคุณสมบัติทางกล | ||
| ตัวนำกลาง | ตัวผู้ | ทองเหลืองชุบทอง |
| ตัวเมีย | ทองเหลืองชุบดีบุก-ฟอสฟอรัส | |
| หน้าสัมผัสยืดหยุ่น | ทองแดงเบริลเลียมชุบนิกเกิล | |
| เปลือกและชิ้นส่วนโลหะอื่นๆ | ทองเหลืองชุบนิกเกิล | |
| สแตนเลสพาสซีฟ | ||
| ปลอกย้ำ | ทองเหลืองชุบนิกเกิล | |
| แรงบิดในการขันให้แน่น | 0.79 ถึง 1.13 N.m | |
| ความทนทาน | 500 รอบ | |
| แหวนซีล | ยางซิลิโคน | |
| ฉนวน | PTFE | |
คุณสมบัติหลัก:
การใช้งาน
แคตตาล็อกสินค้า:
| อะแดปเตอร์ RF |
| คอนเนคเตอร์ RF SMA/SSMA |
| คอนเนคเตอร์ RF SMP/SSMP |
| คอนเนคเตอร์ RF TNC |
| คอนเนคเตอร์ RF ชนิด N |
| คอนเนคเตอร์ RF MCX/MMCX |
| คอนเนคเตอร์ RF BNC คอนเนคเตอร์คลื่นมิลลิเมตร (2.4 มม., 2.92 มม.) |
| ชุดสายเคเบิล RF |
| อะแดปเตอร์เวฟไกด์เป็นโคแอกเชียล |
| ซีลแก้ว-โลหะแบบสุญญากาศ |
| คอนเนคเตอร์ J30J |
| ข้อต่อหมุนไมโครเวฟ |
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง:
1) คอนเนคเตอร์ SMA RF ตัวเมียแบบสุญญากาศ
![]()
| หมายเลขรุ่น | หมายเหตุ |
| SMA(M)-KFD | สุญญากาศ |
2) คอนเนคเตอร์ SMA แบบยึดผนัง มุมฉาก แบบบัดกรี ตัวเมีย
![]()
| หมายเลขรุ่น | L | หมายเหตุ |
| SMA-KYWHD | 14.8 | |
| SMA-KYWHD1 | 13.5 |
หมายเหตุ:เรามีคอนเนคเตอร์ SMA มากกว่า 10,000 ชนิด หากไม่พบคอนเนคเตอร์ที่คุณต้องการ โปรดติดต่อเราพร้อมรายละเอียดของคุณ
ผู้ติดต่อ: Elite
โทร: +8613609167652