|
|
|
รายละเอียดสินค้า:
การชำระเงิน:
|
| ชื่อสินค้า: | อะแดปเตอร์ SMA หญิงกับหญิง | ความต้านทาน: | 50Ω |
|---|---|---|---|
| อิเล็กทริก: | ไฟเบอร์ | พิมพ์: | อะแดปเตอร์ RF |
| แอปพลิเคชัน: | รฟ | เพศ: | หญิงกับหญิง |
| วัสดุ: | ชุบทอง | อายุการใช้งาน: | 500 แวดวง |
| ฉนวน: | ไฟเบอร์ | คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| เน้น: | 50Ω SMA ตัวปรับ RF เพศหญิง,เครื่องเชื่อม SMA ที่ปิดปิด,แอดป์เตอร์หญิง SMA กันน้ํา |
||
อะแดปเตอร์ RF กันน้ำ SMA หญิงเป็นหญิงแบบซีลสุญญากาศ 4 รู
ขั้วต่อโคแอกเชียล SMA RFเป็นขั้วต่อโคแอกเชียลขนาดเล็ก ความถี่สูง มีข้อดีคือ ขนาดเล็ก แบนด์ความถี่กว้าง ประสิทธิภาพทางกลและไฟฟ้าที่เหนือกว่า ความน่าเชื่อถือสูง ฯลฯ เป็นขั้วต่อโคแอกเชียล RF ที่ใช้กันอย่างแพร่หลายที่สุด ใช้กันอย่างแพร่หลายในระบบสื่อสารไมโครเวฟและอุปกรณ์วัดไมโครเวฟและสาขาอื่นๆ ขั้วต่อประสิทธิภาพสูงรุ่นนี้ที่พัฒนาโดยบริษัทของเราสามารถรองรับความถี่ได้ถึง 20 Ghz.
ในฐานะผู้ผลิต,เราสามารถปรับแต่ง ขั้วต่อและอะแดปเตอร์ SMAตามความต้องการที่แตกต่างกันของคุณ มีให้เลือกทั้งแบบตรงและมุมฉาก พร้อมหน้าแปลน 2 รูหรือ 4 รู หรือแบบยึดผนังแบบเกลียว แบบซีลสุญญากาศ และแบบกันน้ำตามคำขอ
ภาพวาดโครงร่างและรูปภาพ (มม.)
![]()
คุณสมบัติทางไฟฟ้าของอะแดปเตอร์ SMA RF
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ω |
| ช่วงความถี่ | DC - 18 GHz |
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า | 335VRMS (สูงสุด ระดับน้ำทะเล) |
| แรงดันไฟฟ้าทนฉนวน | 1000 VRMS (สูงสุด ระดับน้ำทะเล) |
|
VSWR (อัตราส่วนคลื่นนิ่งแรงดัน) |
≤ 1.3 |
| ความต้านทานหน้าสัมผัส |
ตัวนำกลาง ≤ 3.0 mΩ ตัวนำนอก ≤ 2.0 mΩ |
| ความต้านทานฉนวน | ≥ 5000 MΩ |
อะแดปเตอร์ RF SMA ชายหญิงเป็น SMA ในซีรีส์ ชายหญิงอื่นๆ
|
หมายเลขชิ้นส่วน
|
คำอธิบาย
|
|
SMA-KJK
|
อะแดปเตอร์ SMA หญิงเป็น ชายเป็นหญิง
|
|
SMA-JJ
|
อะแดปเตอร์ SMA ชายเป็นชาย
|
|
SMA-JWK1C
|
อะแดปเตอร์ SMA ชายเป็นหญิงแบบ RA
|
|
SMA-JWJ
|
อะแดปเตอร์ SMA ชายเป็นชาย
|
|
SMA-KK2 |
อะแดปเตอร์ SMA ชายเป็นชาย
|
|
SMA-KYFK
|
อะแดปเตอร์ SMA หญิงเป็น หญิงแบบยึดผนัง
|
1.
![]()
2.
![]()
3.
![]()
4.
![]()
5.
![]()
6.
![]()
การใช้งาน:
| เครือข่าย | ดาวเทียมสื่อสาร |
| คอมพิวเตอร์/LAN | คอมพิวเตอร์/LAN |
| การสื่อสารเคลื่อนที่ | เครื่องมือวัด |
| สถานีฐาน | การสื่อสารเคลื่อนที่ |
| สิ่งอำนวยความสะดวกภายนอกอาคาร | เรดาร์, ไมโครเวฟ |
| โทรคมนาคม | เครื่องมือวัด |
| ยานยนต์ | การเชื่อมต่อสายจัมเปอร์ |
| สิ่งอำนวยความสะดวกพื้นฐาน | ระบบเสาอากาศวิทยุและโทรทัศน์ |
เวิร์คช็อปและนิทรรศการ
![]()
หมายเหตุ:
เรามี อะแดปเตอร์ RF มากกว่า 10,000 ประเภท หากไม่พบขั้วต่อที่คุณใช้ โปรดติดต่อเราพร้อมรายละเอียดของคุณls.
ผู้ติดต่อ: Elite
โทร: +8613609167652