|
|
|
รายละเอียดสินค้า:
การชำระเงิน:
|
| ชื่อสินค้า: | SMA ตัวเชื่อมต่อโคแอกเชียล RF | การชุบ: | ชุบทอง |
|---|---|---|---|
| ความต้านทาน: | 50Ω | ความถี่: | กระแสตรง ~ 18GHz |
| ความทนทาน: | 500 รอบ | แอปพลิเคชัน: | RF, แซทคอม /เสาอากาศ/เสียง |
| วัสดุ: | ทองเหลือง | ใบรับรอง: | ROHS, ISO-9001-2015 |
| VSWR: | ≤1.3 | ||
| เน้น: | ขั้วต่อ SMA RF แบบหน้าแปลน,ตัวเชื่อม RF SMA หญิง,2 หลุม SMA เครื่องเชื่อม RoHS |
||
หัวต่อ SMA RF ประสิทธิภาพสูง:
1. หัวต่อ SMA RF มีให้เลือกแบบเชื่อมต่อด่วน, แบบกดเข้า หรือแบบมาตรฐาน, แบบตรง, แบบ 90 องศา รวมถึงแบบยึดผนัง หรือแบบแผง 4 รู
2. หัวต่อ SMA RF คุณภาพสูงและเชื่อมต่อได้รวดเร็วเพียงแค่หมุนหัวต่อสองตัวเข้าด้วยกันโดยไม่ต้องบัดกรีหรือเข้าหัว
3. หัวต่อไฟฟ้า SMA ใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับไมโครเวฟ, เสาอากาศ และเครื่องมือทดสอบ เป็นต้น
4. หัวต่อ SMA RF เป็นหัวต่อ RF แบบโคแอกเชียลแบบเกลียว มีขนาดเล็ก ทนทานต่อการสั่นสะเทือน และมีช่วงความถี่กว้างถึง 18 GHz (หัวต่อ SMA RF ของเราสามารถทำได้ถึง 20 GHz)
คุณสมบัติหลักของหัวต่อ SMA RF:
| ช่วงความถี่สูงสุด 18GHz หัวต่อโคแอกเชียลขนาดเล็กมาก |
| ใช้การเชื่อมต่อแบบเกลียว |
| มีให้เลือกแบบเคลือบผิวแบบพาสซีฟ หรือเคลือบทอง |
| มีตัวเลือกวัสดุทองเหลืองและสแตนเลส |
| มีทิศทางและการเชื่อมต่อ PCB ที่หลากหลาย |
| มีให้เลือกแบบตรง หรือแบบมุมฉาก |
| มีตัวเลือกแบบยึดผนัง 2 รู, แผง 4 รู หรือแบบไม่มีฐานยึด |
| มีรุ่นตัวผู้, ตัวเมีย และอะแดปเตอร์ที่หลากหลาย |
| เป็นไปตามมาตรฐาน RoHS |
![]()
![]()
ข้อมูลจำเพาะ:
| การเชื่อมต่อตามมาตรฐาน | IEC60169-15 |
| อิมพีแดนซ์ | 50Ω |
| ช่วงความถี่ | DC ถึง 18GHz |
| การสูญเสียสัญญาณ | ≤0.30dB |
| VSWR | ≤1.2(DC-6GHz) |
| ความต้านทานฉนวน | ≥5000MΩ |
| ความต้านทานหน้าสัมผัสกลาง | ≤3mΩ |
| ความต้านทานหน้าสัมผัสนอก | ≤2mΩ |
| รอบการเชื่อมต่อ | ≥500 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -65-+165℃ |
| ฉนวน | PTFE |
รายละเอียดเพิ่มเติมของ หัวต่อ SMA RF แบบหน้าแปลน 2 รู:
การใช้งาน:
ขนาดการเชื่อมต่อ:
![]()
หมายเหตุ:
เรามีหัวต่อ SMA มากกว่า 10,000 ชนิด หากไม่พบหัวต่อที่คุณต้องการ โปรดติดต่อเราพร้อมรายละเอียด
ผู้ติดต่อ: Elite
โทร: +8613609167652