|
|
|
รายละเอียดสินค้า:
การชำระเงิน:
|
| ชื่อสินค้า: | SMA ตัวเชื่อมต่อโคแอกเชียล RF | การชุบ: | ชุบทอง |
|---|---|---|---|
| ความต้านทาน: | 50Ω | ความถี่: | กระแสตรง ~ 18GHz |
| ความทนทาน: | 500 รอบ | แอปพลิเคชัน: | RF, แซทคอม /เสาอากาศ/เสียง |
| วัสดุ: | ทองเหลือง | ใบรับรอง: | ROHS, ISO-9001-2015 |
| เน้น: | ขั้วต่อ SMA RF หญิง ชุบทอง,ขั้วต่อ SMA แบบยึดติดผนัง 20GHz,ขั้วต่อ RF แบบยึดติดผนัง ชุบทอง |
||
ขั้วต่อ RF SMA ประสิทธิภาพสูง:
1. ขั้วต่อ RF SMA มีให้เลือกแบบเชื่อมต่อด่วน แบบกด หรือแบบอินเทอร์เฟซมาตรฐาน แบบตรง 90 องศา รวมถึงแบบยึดผนังหรือแบบแผง 4 รู
2. ขั้วต่อ RF SMA มีคุณภาพสูงและเชื่อมต่อกันอย่างรวดเร็วเพียงแค่หมุนขั้วต่อสองตัวเข้าด้วยกัน โดยไม่ต้องบัดกรีหรือเข้าสาย
3. ขั้วต่อไฟฟ้า SMA ใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับไมโครเวฟ เสาอากาศ และเครื่องมือทดสอบ เป็นต้น
4. ขั้วต่อ RF SMA เป็นขั้วต่อโคแอกเชียล RF แบบเกลียว มีขนาดเล็ก ป้องกันการสั่นสะเทือน และช่วงความถี่กว้างถึง 18 GHz (ขั้วต่อ RF SMA ของเราสามารถทำได้ถึง 20 GHz)
![]()
คุณสมบัติหลักของขั้วต่อ RF SMA:
| ช่วงความถี่สูงสุด 18GHz ขั้วต่อโคแอกเชียลขนาดเล็กพิเศษ |
| ใช้อินเทอร์เฟซแบบเกลียว |
| มีให้เลือกแบบเคลือบผิวแบบพาสซีฟหรือชุบทอง |
| มีตัวเลือกวัสดุทองเหลืองและสแตนเลส |
| มีทิศทางและการเชื่อมต่อ PCB ที่หลากหลาย |
| มีให้เลือกแบบตรงหรือแบบมุมฉาก |
| มีตัวเลือกแบบยึดผนัง, แผง 2 รู, แผง 4 รู หรือแบบไม่มีฐานยึด |
| มีหลากหลายรุ่นทั้งแบบตัวผู้ ตัวเมีย และอะแดปเตอร์ |
| เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS |
*สามารถเลือกวัสดุและข้อกำหนดการชุบอื่นๆ ได้ตามความต้องการของผู้ใช้
ข้อมูลจำเพาะ:
| อินเทอร์เฟซตาม | IEC60169-15 |
| อิมพีแดนซ์ | 50 โอห์ม |
| ช่วงความถี่ | DC ถึง 18GHz |
| การสูญเสียการแทรก | น้อยกว่า 0.30dB |
| VSWR | น้อยกว่า 1.2 (DC-6GHz) |
| ความต้านทานฉนวน | มากกว่า 5000M โอห์ม |
| ความต้านทานหน้าสัมผัสกลาง | น้อยกว่า 3m โอห์ม |
| ความต้านทานหน้าสัมผัสภายนอก | น้อยกว่า 2m โอห์ม |
| รอบการจับคู่ | มากกว่า 500 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -65 ถึง +165 องศาเซลเซียส |
| ไดอิเล็กทริก | PTFE |
รายละเอียดเพิ่มเติมของ
ขั้วต่อ RF SMA 50 โอห์ม แบบ 4 รู ติดตั้งหน้าแปลน มุมฉาก :
(หน่วย: มม.)
![]()
การใช้งาน:
หมายเหตุ:
เรามีขั้วต่อ SMA มากกว่า 10,000 ประเภท หากไม่พบขั้วต่อที่คุณต้องการ โปรดติดต่อเราพร้อมรายละเอียดของคุณ
ผู้ติดต่อ: Elite
โทร: +8613609167652