|
|
|
รายละเอียดสินค้า:
การชำระเงิน:
|
| ชื่อสินค้า: | ตัวเชื่อมต่อ SMA RF | การชุบ: | ชุบทอง |
|---|---|---|---|
| เพศ: | หญิง | ความต้านทาน: | 50Ω |
| ความถี่: | กระแสตรง ~ 18GHz | ความทนทาน: | 500 รอบ |
| แอปพลิเคชัน: | การบินและอวกาศ | ||
| เน้น: | RG223 LMR400 SMA RF Connector,RG58 RG303 SMA RF Connector,RG303 LMR400 sma male female connector |
||
1. ขั้วต่อ SMA RF มีให้เลือกแบบเชื่อมต่อด่วน แบบกดเข้า หรือแบบอินเทอร์เฟซมาตรฐาน แบบตรง 90 องศา รวมถึงแบบยึดผนังหรือแบบแผง 4 รู
2. ขั้วต่อ SMA RF มีคุณภาพสูงและเชื่อมต่อได้รวดเร็วเพียงแค่หมุนขั้วต่อสองตัวเข้าด้วยกัน โดยไม่ต้องบัดกรีหรือเข้าหัว
3. ขั้วต่อไฟฟ้า SMA ใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับไมโครเวฟ เสาอากาศ และเครื่องมือทดสอบ เป็นต้น
4. ขั้วต่อ SMA RF เป็นขั้วต่อ RF แบบโคแอกเชียลแบบเกลียว มีขนาดเล็ก ทนทานต่อการสั่นสะเทือน และมีช่วงความถี่กว้างถึง 18 GHz (ขั้วต่อ SMA RF ของเราสามารถใช้งานได้ถึง 20 GHz)
คุณสมบัติ:
ข้อมูลจำเพาะ:
| อินเทอร์เฟซตามมาตรฐาน | IEC60169-15 |
| อิมพีแดนซ์ | 50Ω |
| ช่วงความถี่ | DC ถึง 18GHz |
| การสูญเสียการแทรก | ≤0.30dB |
| VSWR | ≤1.2(DC-6GHz) |
| ความต้านทานฉนวน | ≥5000MΩ |
| ความต้านทานหน้าสัมผัสกลาง | ≤3mΩ |
| ความต้านทานหน้าสัมผัสนอก | ≤2mΩ |
| รอบการจับคู่ | ≥500 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -65-+165℃ |
| ฉนวน | PTFE |
ประเภทสายเคเบิลอ่อน: สายเคเบิล RG142/RG178/LMR200/LMR300/RG223/RG316
ประเภทขั้วต่อ SMA: ตัวผู้/ตัวเมีย, ตรง/มุมฉาก, แบบยึดหน้าแปลน 2 /4 รู
รายการขั้วต่อสายเคเบิล SMA RF สำหรับสายอ่อน:
1.SMA-J1/4AG, ขั้วต่อ SMA ตัวผู้สำหรับสาย FSJ1-50A ความยาว 31.6 มม.
2.SMA-J142B, ขั้วต่อ SMA ตัวผู้สำหรับสาย RG142 ความยาว 26.2 มม.
3.SMA-J142TG, ขั้วต่อ SMT SMA ตัวผู้สแตนเลสสำหรับสาย RG142
4.SMA-J2A, ขั้วต่อ SMA ตัวผู้สำหรับสาย RG178 ความยาว 23 มม.
5.SMA-J200, ขั้วต่อ SMA ตัวผู้สำหรับสาย LMR200 ความยาว 23 มม.
6.SMA-J2B ขั้วต่อ SMA ตัวผู้สำหรับสาย RG178 ความยาว 13 มม.
7.SMA-J223, ขั้วต่อ SMA ตัวผู้สำหรับสาย RG223 ความยาว 23.7 มม.
8.SMA-J3, ขั้วต่อ SMA ตัวผู้สำหรับสาย RG316 ความยาว 17.2 มม.
9.SMA-J3Y, ขั้วต่อ SMA ตัวผู้สำหรับสาย RG316 ความยาว 23.8 มม.
10.SMA-J3A, ขั้วต่อบัดกรี SMA ตัวผู้สำหรับสาย RG316 ความยาว 16.48 มม.
11.SMA-J3U, ขั้วต่อ SMA ตัวผู้สำหรับสาย RG316 ความยาว 20 มม.
12.SMA-J300YG, ขั้วต่อ SMA ตัวผู้สำหรับสาย LMR300 ความยาว 25.5 มม.
13.SMA-J400G, ขั้วต่อ SMA ตัวผู้สำหรับสาย LMR400 ความยาว 32.7 มม.
14.SMA-J400G, ขั้วต่อ SMA ตัวผู้สแตนเลสสำหรับสาย LMR400 ความยาว 32.7 มม.
15.SMA-JW1, ขั้วต่อ SMA ตัวผู้สำหรับสาย SFF-50-0.6 ความยาว 12 มม.
![]()
![]()
![]()
หมายเหตุ:
เรามีขั้วต่อ SMA มากกว่า 10,000 ชนิด หากไม่พบขั้วต่อที่คุณต้องการ โปรดติดต่อเราพร้อมรายละเอียดของคุณ
ผู้ติดต่อ: Elite
โทร: +8613609167652