|
|
|
รายละเอียดสินค้า:
การชำระเงิน:
|
| ชื่อสินค้า: | ขั้วต่อ RF | การชุบ: | ชุบทอง |
|---|---|---|---|
| ความต้านทาน: | 50Ω | ใบรับรอง: | CE ROHS |
| อิเล็กทริก: | ไฟเบอร์ | แบบอย่าง: | SMA-KWFD |
| พิมพ์: | ขั้วต่อ RF | สไตล์: | มุมฉาก |
| วัสดุ: | ทองเหลือง | ||
| เน้น: | 50Ohm ผู้หญิง SMA RF แอดป์เตอร์,เครื่องเชื่อมสลิง SMA มุมขวา,แอดป์เตอร์สมา 4 หลุม |
||
หัวต่อ SMA แบบหน้าแปลน 4 รู ขาฉาก ตัวเมีย 50 โอห์ม
TYPE SMA เป็นขั้วต่อ RF แบบโคแอกเชียลชนิดหนึ่งที่นิยมใช้กันอย่างแพร่หลาย มีขนาดเล็กและมีเกลียวล็อค ความต้านทานลักษณะเฉพาะคือ 50 โอห์ม คุณสมบัติของขั้วต่อคือมีช่วงความถี่กว้าง ประสิทธิภาพยอดเยี่ยม ความน่าเชื่อถือสูง ใช้ในการเชื่อมต่อกับสาย RF หรือสายไมโครสตริปในวงจร RF ของระบบ WLAN, โปรแกรมควบคุม, อุปกรณ์ไมโครเวฟ และระบบสื่อสารดิจิทัล ความถี่สามารถสูงถึง 18GHz โดยใช้สายเคเบิลแบบกึ่งแข็งหรือกึ่งยืดหยุ่น
ข้อมูลจำเพาะ:
| อินเทอร์เฟซตามมาตรฐาน | IEC60169-15 |
| ความต้านทาน | 50Ω |
| ช่วงความถี่ | DC ถึง 18GHz |
| การสูญเสียการแทรก | ≤0.30dB |
| VSWR | ≤1.2(DC-6GHz) |
| ความต้านทานฉนวน | ≥5000MΩ |
| ความต้านทานหน้าสัมผัสกลาง | ≤3mΩ |
| ความต้านทานหน้าสัมผัสนอก | ≤2mΩ |
| รอบการจับคู่ | ≥500 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -65-+165℃ |
| ฉนวน | PTFE |
ภาพวาดโดยละเอียด
![]()
ยังมีขั้วต่อ RF SMA อื่นๆ อีก:
![]()
การใช้งาน:
- ไร้สาย
- เสาอากาศ
- บรอดแบนด์
- เครื่องมือวัด
- เสาอากาศแบบ Phased array
- การเชื่อมต่อระหว่างบอร์ด
แคตตาล็อกผลิตภัณฑ์:
| RF Adapter |
| Waveguide To Coaxial Adapter |
| Glass-to-metal Hermetic Seals |
| J30J Series Connector |
| Microwave Rotary Joints |
| RF Cable Assemblies |
| SMA/SSMA RF Connector |
| SMP/SSMP RF Connector |
| MCX/MMCX RF Connector |
| TNC RF Connector |
| N Type RF Connector |
| BNC RF ConnectorMillimeter Wave Connectors(2.4mm, 2.92mm) |
หมายเหตุ:
เรามี Adapter, มากกว่า 10,000 ชนิด หากไม่พบขั้วต่อที่คุณต้องการ โปรดติดต่อเราพร้อมรายละเอียดของคุณ.
ผู้ติดต่อ: Elite
โทร: +8613609167652