|
|
|
|
รายละเอียดสินค้า:
การชำระเงิน:
|
| ชื่อสินค้า: | ขั้วต่อไมโครสตริปตัวเมีย SSMA | แบบอย่าง: | ขั้นตอนการใช้งาน |
|---|---|---|---|
| ช่วงความถี่: | 0.3MHz-18GHz | ความต้านทาน: | 50Ω |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ: | 250v | สวพ: | 750V |
| ความต้านทานของฉนวน: | ≥5000MΩ | ตัวนำศูนย์: | โลหะผสมทองแดง, ชุบทอง |
| ตัวนำด้านนอก: | โลหะผสมทองแดง, ชุบทอง | วิธีเมานต์: | ตัวยึดหน้าแปลน 4 รู |
| ฉนวน: | ไฟเบอร์ | ตัวอย่าง: | ในสต็อกมีจำหน่าย |
| เน้น: | 50Ω RF โคเอชชียล คอนเนกเตอร์,เครื่องเชื่อม RF Coaxial 18GHz,SSMA เครื่องเชื่อม RF Coaxial เพศหญิง |
||
| รายการ | ค่า |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนเนคเตอร์ SSMA Female Microstrip |
| รุ่น | SSMA-KFD4 |
| ช่วงความถี่ | 0.3MHz-18GHz |
| อิมพีแดนซ์ | 50Ω |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 250v |
| DWV | 750V |
| ความต้านทานฉนวน | ≥5000MΩ |
| ตัวนำกลาง | โลหะผสมทองแดง ชุบทอง |
| ตัวนำนอก | โลหะผสมทองแดง ชุบทอง |
| วิธีการติดตั้ง | 4 รูยึดหน้าแปลน |
| ฉนวน | PTFE |
| ตัวอย่าง | มีในสต็อก พร้อมจำหน่าย |
หมายเหตุ: Microstrip แบบแบนขนานกับด้านใดด้านหนึ่งของหน้าแปลน
รุ่นอื่น:
![]()
![]()
![]()
ผู้ติดต่อ: Elite 3
โทร: +8613609167652