|
|
|
|
รายละเอียดสินค้า:
การชำระเงิน:
|
| ชื่อสินค้า: | ขั้วต่อไมโครสตริปตัวเมีย SSMA | แบบอย่าง: | SSMA-KFD14 |
|---|---|---|---|
| ช่วงความถี่: | 0.3MHz-18GHz | ความต้านทาน: | 50Ω |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ: | 250v | สวพ: | 750V |
| ความต้านทานของฉนวน: | ≥5000MΩ | ตัวนำศูนย์: | โลหะผสมทองแดง, ชุบทอง |
| ตัวนำด้านนอก: | โลหะผสมทองแดง, ชุบทอง | วิธีเมานต์: | ตัวยึดหน้าแปลน 4 รู |
| ฉนวน: | ไฟเบอร์ | บันทึก: | ไมโครสตริปพร้อมถ้วยบัดกรี |
| ตัวอย่าง: | ในสต็อกมีจำหน่าย | ||
| เน้น: | ขั้วต่อ RF Coaxi แบบ Microstrip,ขั้วต่อ RF Coaxi แบบถ้วยบัดกรี |
||
| รายการ | ค่า |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนเน็กเตอร์ SSMA Female Microstrip |
| รุ่น | SSMA-KFD14 |
| ช่วงความถี่ | 0.3MHz-18GHz |
| อิมพีแดนซ์ | 50Ω |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 250v |
| DWV | 750V |
| ความต้านทานฉนวน | ≥5000MΩ |
| ตัวนำกลาง | โลหะผสมทองแดง ชุบทอง |
| ตัวนำนอก | โลหะผสมทองแดง ชุบทอง |
| วิธีการติดตั้ง | ติดตั้งหน้าแปลน 4 รู |
| ฉนวน | PTFE |
| ตัวอย่าง | มีในสต็อก พร้อมจำหน่าย |
![]()
รุ่นอื่นพร้อมถ้วยบัดกรี
คอนเน็กเตอร์ RF Coaxial แบบ SSMA ติดตั้งหน้าแปลน 4 รู Microstrip พร้อมถ้วยบัดกรีขนาด
![]()
คอนเน็กเตอร์ RF Coaxial แบบ SSMA ติดตั้งหน้าแปลน 2 รู Microstrip พร้อมถ้วยบัดกรีขนาด
![]()
หมายเหตุ: ไมโครสตริปพร้อมถ้วยบัดกรี
ผู้ติดต่อ: Elite 3
โทร: +8613609167652