|
|
|
|
รายละเอียดสินค้า:
การชำระเงิน:
|
| ชื่อสินค้า: | RA Bulkhead SSMA MicroStrip Connector | แบบอย่าง: | ssma-kywhd |
|---|---|---|---|
| ช่วงความถี่: | 0.3MHz-18GHz | ความต้านทาน: | 50Ω |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ: | 250v | สวพ: | 750V |
| ความต้านทานของฉนวน: | ≥5000MΩ | ตัวนำศูนย์: | โลหะผสมทองแดง, ชุบทอง |
| ตัวนำด้านนอก: | โลหะผสมทองแดง, ชุบทอง | วิธีเมานต์: | กำแพงกั้น, 4 ขาแม้ว่าหลุมบัดกรี |
| ฉนวน: | ไฟเบอร์ | ||
| เน้น: | ขั้วต่อ RF SSMA Mini SMA ตัวเมีย,ขั้วต่อ RF SSMA แจ็ค,ขั้วต่อ RF 4 ขา Through Hole |
||
| รายการ | ค่า |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขั้วต่อ PCB แบบยึดหน้าแปลน SSMA ตัวเมีย มุมฉาก |
| รุ่น |
SSMA-KYWHD
|
| ช่วงความถี่ | 0.3MHz-18GHz |
| อิมพีแดนซ์ | 50Ω |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 250v |
| แรงดันไฟฟ้าทดสอบ | 750V |
| ความต้านทานฉนวน | ≥5000MΩ |
| ตัวนำกลาง | โลหะผสมทองแดง ชุบทอง |
| ตัวนำนอก | โลหะผสมทองแดง ชุบทอง |
| วิธีการติดตั้ง | ยึดผนัง, บัดกรี PCB เจาะรู 4 ขา |
| ฉนวน | PTFE |
![]()
ผู้ติดต่อ: Elite 3
โทร: +8613609167652