|
|
|
|
รายละเอียดสินค้า:
การชำระเงิน:
|
| ชื่อสินค้า: | เครื่องปรับรังสี SSMA RF | แบบอย่าง: | SSMA-KFK5 |
|---|---|---|---|
| ช่วงความถี่: | 0.3MHz-18GHz | ความต้านทาน: | 50Ω |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ: | 250v | สวพ: | 750V |
| ความต้านทานของฉนวน: | ≥5000MΩ | เพศ: | แจ็คถึงแจ็ค |
| ภูเขา: | หน้าแปลนเมาท์ | ตัวนำศูนย์: | โลหะผสมทองแดง, ชุบทอง |
| ตัวนำด้านนอก: | โลหะผสมทองแดง, ชุบทอง | ฉนวน: | ไฟเบอร์ |
| ตัวอย่าง: | มีจำหน่ายในสต็อก | ||
| เน้น: | SSMA flange mount adapter,RF coaxial adapter 50 ohm,SSMA jack adapter 18GHz |
||
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อะแดปเตอร์ SSMA Jack เป็น Jack แบบ 2 รู Flange Mount |
| รุ่น | SSMA-KFK5 |
| ช่วงความถี่ | 0.3MHz-18GHz |
| อิมพีแดนซ์ | 50Ω |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 250v |
| DWV | 750V |
| ความต้านทานฉนวน | ≥5000MΩ |
| ตัวนำกลาง | โลหะผสมทองแดง, ชุบทอง |
| ตัวนำภายนอก | โลหะผสมทองแดง, ชุบทอง |
| ฉนวน | PTFE |
| ตัวอย่าง | มีจำหน่าย, มีในสต็อก |
| คุณสมบัติ | คำอธิบาย |
|---|---|
| ขนาด | กะทัดรัด (70% ของขนาดคอนเนคเตอร์ SMA แบบดั้งเดิม) |
| แบนด์วิดท์ความถี่ | แบนด์วิดท์ความถี่กว้าง (DC~18GHz) |
| ประสิทธิภาพ | ประสิทธิภาพเชิงกลและไฟฟ้าที่เหนือกว่า |
| ความน่าเชื่อถือ | ความน่าเชื่อถือสูงในการใช้งานที่ต้องการ |
| มาตรฐานเกลียว | 10-36UNF-2 |
| อิมพีแดนซ์ | 50Ω |
| การทำงานความถี่ | สูงสุด 18GHz |
| โครงสร้าง | ตัวเมียเป็นตัวเมีย, Jack เป็น Jack |
ขนาดโครงร่างแบบ 2 รู Flange / 4 รู Flange Mount (หน่วย: มม.)
ผลิตภัณฑ์ของเราใช้วัสดุพรีเมียมและกระบวนการผลิตที่เข้มงวดเพื่อให้มั่นใจในความทนทานและความน่าเชื่อถือในสภาพแวดล้อมที่รุนแรง
การบรรจุ: อะแดปเตอร์ SSMA แต่ละชิ้นได้รับการบรรจุอย่างระมัดระวังในกล่องป้องกันเพื่อให้แน่ใจว่าการขนส่งปลอดภัย
การจัดส่ง: เราใช้บริการจัดส่งที่เชื่อถือได้พร้อมหมายเลขติดตามสำหรับการจัดส่งทั้งหมด
ผู้ติดต่อ: Elite 3
โทร: +8613609167652