|
|
|
รายละเอียดสินค้า:
การชำระเงิน:
|
| ชื่อสินค้า: | n ขั้วต่อ Mount Flange Flany | แบบอย่าง: | N-J417G |
|---|---|---|---|
| ช่วงความถี่: | 0.3MHz-11GHz | ความต้านทาน: | 50Ω |
| สวพ: | 1,000V | ความต้านทานของฉนวน: | ≥5000MΩ |
| ตัวนำศูนย์: | โลหะผสมทองแดง, ชุบทอง | ตัวนำด้านนอก: | โลหะผสมทองแดงชุบนิกเกิล |
| สายผสมพันธุ์: | CXN3449 | ฉนวน: | ไฟเบอร์ |
| ตัวอย่าง: | ในสต็อกความเป็นไปได้ | บันทึก: | เราชอบที่จะขายสายเคเบิลที่เสร็จสมบูรณ์ |
| เน้น: | ขั้วต่อ RF CXN3449,ขั้วต่อ RF แบบติดตั้งหน้าแปลน N Female,ขั้วต่อ RF 11GHz 50Ω |
||
| คุณสมบัติ | ค่า |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขั้วต่อ N Female แบบหน้าแปลน |
| รุ่น | N-J417G |
| ช่วงความถี่ | 0.3MHz-11GHz |
| อิมพีแดนซ์ | 50Ω |
| DWV | 1000V |
| ความต้านทานฉนวน | ≥5000MΩ |
| ตัวนำกลาง | โลหะผสมทองแดง ชุบทอง |
| ตัวนำนอก | โลหะผสมทองแดง ชุบนิกเกิล |
| สายเคเบิลที่ใช้ร่วมกันได้ | CXN3449 |
| ฉนวน | PTFE |
ขั้วต่อซีรีส์ N มีการเชื่อมต่อแบบเกลียว โดยมีอากาศเป็นตัวกลาง ให้ประสิทธิภาพทางไฟฟ้าที่เหนือกว่าถึง 11GHz ขั้วต่อความแม่นยำของ Elite Electronic สามารถทำงานได้ถึง 18GHz และเข้ากันได้กับสาย RF หลากหลายประเภท
Xi'an Elite Electronic นำเสนอโซลูชันการเชื่อมต่อแบบเป็นระบบสำหรับอุตสาหกรรมที่ต้องการ:
ขั้วต่อได้รับการบรรจุอย่างแน่นหนาในกล่องกระดาษแข็งที่แข็งแรงพร้อมแผ่นโฟมเพื่อป้องกันความเสียหายระหว่างการขนส่ง![]()
เราใช้บริการจัดส่งที่เชื่อถือได้พร้อมหมายเลขติดตามสำหรับการจัดส่งทั้งหมด
ผู้ติดต่อ: Elite 3
โทร: +8613609167652